Tel:
024.22255666
Mobile:
0936 559898 - 0981 558668 - 0932 952255

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Wintop 8110S

Code#: 4590

850nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm Fiber cable(m): 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 single-mode Maximum distance: Multimode;550m Single-mode;20km/40km/60km/80km/100km/120km Power supply: 100 to 240VAC 50 to 60Hz

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ

Gọi: 04.22255666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

  • Chúng tôi cam kết
    • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
    • Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
    • Tiên phong về giá cả, đem đến sản phẩm tốt nhất cho mọi người
    • Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
    • Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng BẬC NHẤT
    • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
    • Trên 15 năm kinh nghiệm về sản phẩm và dịch vụ hệ thống mạng, viễn thông
Thông tin chi tiết sản phẩm Tại sao chọn Mạng Viễn Thông? Sản phẩm đang khuyến mại

Thông số kỹ thuật: Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Wintop 8110S

FEATURES
=Compliant with IEEE 1000Base-T and 1000Base-LX 
=One 10/100/1000Base-T RJ-45 port autosensing featured!
=One 1000Base-LX/SX Port with/ SC/ST-Type Connector
=Status LED indicators for Power, Link/Activity, Full-Duplex, and Speed 
=Wall-Mountable, pluggable in universal chassis, or desktop 
= Available in SingleFiber WDM versions - 1310/1550 nm wavelenghts used
=Standards: IEEE802.3z/ab 1000Base-T 1000Base-SX/LX
=LED Indicators: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, POWER
=Data rate: 2000Mbps full duplex
=TP: 1000 FDX with NWAY auto-negotiation
Wavelength
Multi-mode:
850nm; Single-mode: 1310nm, 1550nm
Fiber cable(m): 
8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125 single-mode
Maximum distance: Multimode;550m Single-mode;20km/40km/60km/80km/100km/120km
Power supply: 100 to 240VAC 50 to 60Hz
Input power: 2A +5V
Dimensions: 81mm(L)X105mm(W)X26.2mm(H)
Environment
Relative humidity: 5% to 90%

Ordering


  Model No.                            Description
 OPT-2200  10/100/1000M   Multi-mode   850nm   550m 
 OPT-2200S20  10/100/1000M   Single-mode   1310nm   20Km 
 OPT-2200S40  10/100/1000M   Single-mode   1310nm   40Km 
 OPT-2200S80  10/100/1000M   Single-mode   1550nm   80Km 
 OPT-3200S20  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   20Km 
 OPT-3200S40  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   40Km 
 OPT-3200S80  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   80Km

MẠNG VIỄN THÔNG CAM KẾT:

- Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ.
- Chính sách ưu đãi, hỗ trợ đại lý đa dạng.
- Hỗ trợ marketing
- Hỗ trợ giá cho dự án và mua bán.
- Đào tạo sản phẩm.
- Hỗ trợ giải pháp, dịch vụ tích hợp.
- Dịch vụ hậu mãi: Bảo hành, bảo dưỡng, dịch vụ giá trị gia tăng.
- Hỗ trợ dịch vụ giao nhận và kho vận.

giao hàng toàn quốc uy tín, chuyên nghiệp

HỖ TRỢ DỰ ÁN – SAU BÁN HÀNG:

- Tại Mạng Viễn Thông 100% sản phẩm được bảo quản cẩn thận, chất lượng tốt.
- Giao hàng nhanh chóng đến địa chỉ yêu cầu trong vòng 1 giờ đối với các thành phố lớn (Hà Nội, Hồ Chí Minh) và 1 ngày đối với các tỉnh.
- Cung cấp dịch vụ kho vận theo yêu cầu, đặc biệt đối với các dự án đòi hỏi vận chuyển theo kế hoạch đến các địa điểm đã định và tiến hành dự án để giảm chi phí vận chuyển, lưu kho.
    Chưa có sản phẩm nào

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI MANGVIENTHONG.VN

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Email nhận báo giá: khanhnh@hopnhatgroup.com

Đặt mua hàng: 04.222 55 666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.   Xem bản đồ ?

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Wintop 8110S" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang điện khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán nhanh chóng, tiện lợi