Tel:
024.22255666
Mobile:
0936 559898 - 0981 558668 - 0932 952255
CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE, CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

Hình ảnh CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE (5330)

CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE

Code#: 4636

- Lớp vỏ bọc cáp được làm bằng nhựa PU (Poly Urethane) có độ dẻo dai, đàn hồi rất tốt và có khả năng chống mài mòn cao để bảo vệ cáp trước tác động của lực nén và lực va đập trực tiếp lên cáp như: sự dẫm đạp lên cáp, xe chèn qua cáp, cáp bị vướng mắc vào các chướng ngại vật khi triển khai, thu hồi,...

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ

Gọi: 04.22255666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

  • Chúng tôi cam kết
    • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
    • Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
    • Tiên phong về giá cả, đem đến sản phẩm tốt nhất cho mọi người
    • Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
    • Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng BẬC NHẤT
    • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
    • Trên 15 năm kinh nghiệm về sản phẩm và dịch vụ hệ thống mạng, viễn thông
Thông tin chi tiết sản phẩm Tại sao chọn Mạng Viễn Thông? Sản phẩm đang khuyến mại

 1. Một số đặc tính của cáp

Vỏ cáp:
- Lớp vỏ bọc cáp được làm bằng nhựa PU (Poly Urethane) có độ dẻo dai, đàn hồi rất tốt và có khả năng chống mài mòn cao để bảo vệ cáp trước tác động của lực nén và lực va đập trực tiếp lên cáp như: sự dẫm đạp lên cáp, xe chèn qua cáp, cáp bị vướng mắc vào các chướng ngại vật khi triển khai, thu hồi,...
- Trong lõi cáp có một lớp sợi aramid bảo vệ cáp trước tác động của các lực kéo, nén, va đập.
- Cấu trúc cáp bảo đảm độ mềm dẻo cao, dễ dàng triển khai và thu hồi cáp ở các địa hình khác nhau.
CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE
 * Lô cáp
- Thiết kế với khung thép chắc chắn, sơn tĩnh điện, có tay quay và hãm lô cáp.
- Kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, dễ dàng vận chuyển tiện lợi trong việc thi công, triển khai và thu hồi cáp.
- Chiều dài cáp có thể cuốn trong lô : 1000m 
  * Đầu Connector quân sự:
- Các sản phầm cáp quang dã chiến HDTELECOM đa dạng về chủng loại connector, tùy theo nhu cầu. Có thể là connector thông thường kiểu LC, hoặc connector dã chiến được sử dụng trong quân sự.
- Kích thước và thông số cơ khí :
 
CÁP QUANG DÃ CHIẾN
 
CÁP QUANG DÃ CHIẾN
2. Chỉ tiêu kỹ thuật cụ thể
Chỉ tiêu chung           Yêu cầu
Loại sợi SMF 9/125
Đường kính trường mode (mode field diameter) Tại bước sóng 1310nm: 9,2µm ±0,4µm
Tại bước sóng 1550nm: 10,4µm ±0,8µm
Đường kính vỏ sợi (cladding diameter) 125,0µm ±1µm
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1310nm (dB/km) ≤ 0,35
Suy hao lõi sợi quang tại bước sóng 1550nm (dB/km) ≤ 0,20
Nhiệt độ làm việc Từ  0ºC đến 60ºC
Thời gian sử dụng ≥ 15 năm
 
  Chỉ tiêu truyền dẫn
Suy  hao  chèn (suy hao khi  tiếp xúc) ≤ 1  dB
Suy hao phản xạ ≥ 50 dB
Bước sóng cắt (cut-off wavelength)              ≤ 1260 nm
 
Chỉ tiêu cáp quang dã chiến
Đường kính dây cáp 5mm ± 0,5mm
Bán kính uốn cong cho phép ≥ 10 lần đường kính cáp
Lực căng tối đa cho phép ≥ 2,0 kN
Khả năng chịu nén ≥ 1,0 kN/100mm
(Tương đương cáp chôn trực tiếp)
Khả năng chịu xoắn Số chu kỳ ≥ 50 lần
Lực kéo đột ngột  - Crush Short Term ( N/10cm) 1000
Lực kéo liên tục  – Crush Long Term ( N/10cm) 200
 
Chỉ tiêu đầu connector
Mã Connector            YZCO2P         ;           YZCO2S
Suy hao chèn (Insertion Loss - dB) Single Mode ≤ 1.0
Multi Mode ≤ 0.8
Suy hao phản hồi (Returrn Loss – dB) ≥ 50 dB
Độ bền ( Số lần rút ra cắm vào) ≥ 1000 matings
Nhiệt độ hoạt động  - Operating Temperature (0C) - 30~+85
Khả năng chịu kéo - Tensile Strength (N) ≥ 1000
Độ rung - Vibration (m/s2) 98 ( f= 10Hz ~500Hz)
Khả năng chịu va đập - Shock (m/s2) 490 (t=11ms)

MẠNG VIỄN THÔNG CAM KẾT:

- Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ.
- Chính sách ưu đãi, hỗ trợ đại lý đa dạng.
- Hỗ trợ marketing
- Hỗ trợ giá cho dự án và mua bán.
- Đào tạo sản phẩm.
- Hỗ trợ giải pháp, dịch vụ tích hợp.
- Dịch vụ hậu mãi: Bảo hành, bảo dưỡng, dịch vụ giá trị gia tăng.
- Hỗ trợ dịch vụ giao nhận và kho vận.

giao hàng toàn quốc uy tín, chuyên nghiệp

HỖ TRỢ DỰ ÁN – SAU BÁN HÀNG:

- Tại Mạng Viễn Thông 100% sản phẩm được bảo quản cẩn thận, chất lượng tốt.
- Giao hàng nhanh chóng đến địa chỉ yêu cầu trong vòng 1 giờ đối với các thành phố lớn (Hà Nội, Hồ Chí Minh) và 1 ngày đối với các tỉnh.
- Cung cấp dịch vụ kho vận theo yêu cầu, đặc biệt đối với các dự án đòi hỏi vận chuyển theo kế hoạch đến các địa điểm đã định và tiến hành dự án để giảm chi phí vận chuyển, lưu kho.
    Chưa có sản phẩm nào

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI MANGVIENTHONG.VN

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Email nhận báo giá: khanhnh@hopnhatgroup.com

Đặt mua hàng: 04.222 55 666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.   Xem bản đồ ?

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "CÁP QUANG DÃ CHIẾN MULTI MODE" tại đây)

Dây cáp quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán nhanh chóng, tiện lợi