Tel:
024.22255666
Mobile:
0936 559898 - 0981 558668 - 0932 952255
Dây hàn quang-Pigtail SC Multimode, Dây hàn quang-Pigtail SC Multimode

Hình ảnh Dây hàn quang-Pigtail SC Multimode (3971)

Dây hàn quang-Pigtail SC Multimode

Code#: 4619

Dây hàn nối quang tên tiếng anh : Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ

Gọi: 04.22255666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

  • Chúng tôi cam kết
    • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
    • Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
    • Tiên phong về giá cả, đem đến sản phẩm tốt nhất cho mọi người
    • Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
    • Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng BẬC NHẤT
    • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
    • Trên 15 năm kinh nghiệm về sản phẩm và dịch vụ hệ thống mạng, viễn thông
Thông tin chi tiết sản phẩm Tại sao chọn Mạng Viễn Thông? Sản phẩm đang khuyến mại

 

Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m
 
Thông số kỹ thuật
Loại dây  SC Multi-Mode
 Đầu kết nối  SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC
 Kiểu sợi quang  Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  800~900nm
 Độ uốn cong  R≥3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát  ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ  0.9mm
 Đường kính Core  50 hoặc 62.5 microns   
 Đường kính Cladding 125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu  Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài  1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter Unit SC Connector
PC UPC APC
 Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2
 Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65
 Operating Wavelength nm 850, 950
 Exchangeability dB ≤0.2
 Vibration dB ≤0.2
 Operating Temperature ºC -40~+75
 Storage Temperature ºC -45~+85
 Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

MẠNG VIỄN THÔNG CAM KẾT:

- Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ.
- Chính sách ưu đãi, hỗ trợ đại lý đa dạng.
- Hỗ trợ marketing
- Hỗ trợ giá cho dự án và mua bán.
- Đào tạo sản phẩm.
- Hỗ trợ giải pháp, dịch vụ tích hợp.
- Dịch vụ hậu mãi: Bảo hành, bảo dưỡng, dịch vụ giá trị gia tăng.
- Hỗ trợ dịch vụ giao nhận và kho vận.

giao hàng toàn quốc uy tín, chuyên nghiệp

HỖ TRỢ DỰ ÁN – SAU BÁN HÀNG:

- Tại Mạng Viễn Thông 100% sản phẩm được bảo quản cẩn thận, chất lượng tốt.
- Giao hàng nhanh chóng đến địa chỉ yêu cầu trong vòng 1 giờ đối với các thành phố lớn (Hà Nội, Hồ Chí Minh) và 1 ngày đối với các tỉnh.
- Cung cấp dịch vụ kho vận theo yêu cầu, đặc biệt đối với các dự án đòi hỏi vận chuyển theo kế hoạch đến các địa điểm đã định và tiến hành dự án để giảm chi phí vận chuyển, lưu kho.
    Chưa có sản phẩm nào

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI MANGVIENTHONG.VN

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Email nhận báo giá: khanhnh@hopnhatgroup.com

Đặt mua hàng: 04.222 55 666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.   Xem bản đồ ?

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây hàn quang-Pigtail SC Multimode" tại đây)

Dây hàn quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán nhanh chóng, tiện lợi