Tel:
024.22255666
Mobile:
0936 559898 - 0981 558668 - 0932 952255
Module quang 1x9, Module quang 1x9

Hình ảnh Module quang 1x9 (4393)

Module quang 1x9

Code#: 4634

1. Single mode fiber optical transceivers features 1X9 Pin Package 2. Special customized speed rates, 155MB, 1.25GB, 2.5GB, CWDM 1x9 3. Single +3.3V or +5V Power Supply, dual PS 4. LVPECL / PECL / TTL Data Interface, DC Coupling, 5. Fully Compliant with ITU-T G 957, G958 Specifications,

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ

Gọi: 04.22255666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

  • Chúng tôi cam kết
    • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
    • Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
    • Tiên phong về giá cả, đem đến sản phẩm tốt nhất cho mọi người
    • Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
    • Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng BẬC NHẤT
    • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
    • Trên 15 năm kinh nghiệm về sản phẩm và dịch vụ hệ thống mạng, viễn thông
Thông tin chi tiết sản phẩm Tại sao chọn Mạng Viễn Thông? Sản phẩm đang khuyến mại

 Product Description

The 1x9 optical transceiver is designed for use in 0~1.25Gbps data links. It provide the SC/FC/ST optical port that is compatible with the industry standard connector. Both the transmitter and the receiver are packaged together with a top plastic cover and bottom shield. The transceiver operates with 3.3V/5V Volt DC power supply. 
Description
 
* Single mode fiber optical transceivers features 1X9 Pin Package 
* Special customized speed rates, 155MB, 1.25GB, 2.5GB, CWDM 1x9 
* Single +3.3V or +5V Power Supply, dual PS 
* LVPECL / PECL / TTL Data Interface, DC Coupling, 
* Fully Compliant with ITU-T G 957, G958 Specifications, 
* Eye Safety, Meet Laser Class 1, Compliant with IEC 60825-1, Compliant with Telcordia (Bellcore) GR-468-CORE 
* Working distance from 0.1km to 120km max 
* With SC, FC, ST fiber connection interface;

Dual Fiber 1x9 Optical Modules ( if you cannot find the model you need, please, contact with us )
Part No. Data Rate Wavelength Source Connector Distance
DYS-1301-20 0~1M 1310nm FP SC/FC/Pigtail 20km
DYS-1302-20 1~100M 1310nm FP SC/FC/Pigtail 20km
DYS-1303-2 155M 1310nm FP SC/FC/Pigtail 2km
DYS-1303-5 155M 1310nm FP SC/FC/Pigtail 5km
DYS-1303-20 155M 1310nm FP SC/FC/Pigtail 20km
DYS-1503-20 155M 1550nm FP SC/FC/Pigtail 20km
DYS-1303-40 155M 1310nm FP SC/FC/Pigtail 40km
DYS-1303-60 155M 1310nm FP SC/FC/Pigtail 60km
DYS-1503-120 155M 1550nm FP SC/FC/Pigtail 120km
DYS-8512-02 1.25G 850nm VCSEL SC 550m
DYS-1312-20 1.25G 1310nm FP SC/FC/Pigtail 20km
DYS-1512-80 1.25G 1550nm DFB SC/FC/Pigtail 120km
DYS-1324-05 2.5G 1310nm FP SC/FC/Pigtail 5km
DYS-1524-X 2.5G 1550nm DFB SC/FC/Pigtail Up to 40km

MẠNG VIỄN THÔNG CAM KẾT:

- Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ.
- Chính sách ưu đãi, hỗ trợ đại lý đa dạng.
- Hỗ trợ marketing
- Hỗ trợ giá cho dự án và mua bán.
- Đào tạo sản phẩm.
- Hỗ trợ giải pháp, dịch vụ tích hợp.
- Dịch vụ hậu mãi: Bảo hành, bảo dưỡng, dịch vụ giá trị gia tăng.
- Hỗ trợ dịch vụ giao nhận và kho vận.

giao hàng toàn quốc uy tín, chuyên nghiệp

HỖ TRỢ DỰ ÁN – SAU BÁN HÀNG:

- Tại Mạng Viễn Thông 100% sản phẩm được bảo quản cẩn thận, chất lượng tốt.
- Giao hàng nhanh chóng đến địa chỉ yêu cầu trong vòng 1 giờ đối với các thành phố lớn (Hà Nội, Hồ Chí Minh) và 1 ngày đối với các tỉnh.
- Cung cấp dịch vụ kho vận theo yêu cầu, đặc biệt đối với các dự án đòi hỏi vận chuyển theo kế hoạch đến các địa điểm đã định và tiến hành dự án để giảm chi phí vận chuyển, lưu kho.
    Chưa có sản phẩm nào

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI MANGVIENTHONG.VN

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Email nhận báo giá: khanhnh@hopnhatgroup.com

Đặt mua hàng: 04.222 55 666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.   Xem bản đồ ?

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang 1x9" tại đây)

Module quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán nhanh chóng, tiện lợi