Tel:
024.22255666
Mobile:
0936 559898 - 0981 558668 - 0932 952255
Module quang X2-10G, Module quang X2-10G

Hình ảnh Module quang X2-10G (4085)

Module quang X2-10G

Code#: 4633

1. XAUI Electrical Interface: 4 Lanes @ 3.125Gbit/s 2. Hot Z-Pluggable 3. SC-Duplex Optical Receptacle 4. MDIO, DOM Support 5. Cooled 1.3µm DFB-LD 6. PIN Photo-detector

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ

Gọi: 04.22255666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

  • Chúng tôi cam kết
    • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
    • Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
    • Tiên phong về giá cả, đem đến sản phẩm tốt nhất cho mọi người
    • Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
    • Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng BẬC NHẤT
    • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
    • Trên 15 năm kinh nghiệm về sản phẩm và dịch vụ hệ thống mạng, viễn thông
Thông tin chi tiết sản phẩm Tại sao chọn Mạng Viễn Thông? Sản phẩm đang khuyến mại

 

Roball’s 10G X2 Transceiver is a hot pluggable in the Z-direction module that is usable in typical router line card applications, Storage, IP network and LAN and compliant to X2 MSA. The Module is a fully integrated 10.3Gbit/s optical transceiver module that consists of a 10.3Gbit/s optical transmitter and receiver, XAUI interface, Mux and Demux with clock and data recovery(CDR). Digital diagnostics functions are available via a 2-wire serial interface.  

Application

1.       10GE Ethernet switches and routers

2.       10GE Core-routers

3.       10GE Storage

4.       Other 10Gbps Ethernet Transmission System

Feature

1.       XAUI Electrical Interface: 4 Lanes @ 3.125Gbit/s

2.       Hot Z-Pluggable

3.       SC-Duplex Optical Receptacle

4.       MDIO, DOM Support

5.       Cooled 1.3µm DFB-LD

6.       PIN Photo-detector

7.       Operating Case Temperature: -5 to 70 °C

8.       Compliant to IEEE 802.3ae 10GBASE-ST/LR/ER/ZR Application

9.       Compliant to X2 MSA

10.   Mechanical Footprint: 91mm L x 36mm W x 13.46* H [*Other heights available]

11.   RoHS Compliant

Ordering Information:

Part No. Data Rate Wavelength Reach TX RX Pout s Others
X2-SR 10G 850nm 300M VCSEL 550M -3~-1dBm <-11.1dBm 0~70℃
X2-LR 10G 1310nm 10KM DFB 550M -8.2~0.5dBm < -14.4dBm 0~70℃
X2-ER 10G 1550nm 40KM DFB 550M -1~2dBm <-11.7dBm 0~70℃

 

MẠNG VIỄN THÔNG CAM KẾT:

- Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ.
- Chính sách ưu đãi, hỗ trợ đại lý đa dạng.
- Hỗ trợ marketing
- Hỗ trợ giá cho dự án và mua bán.
- Đào tạo sản phẩm.
- Hỗ trợ giải pháp, dịch vụ tích hợp.
- Dịch vụ hậu mãi: Bảo hành, bảo dưỡng, dịch vụ giá trị gia tăng.
- Hỗ trợ dịch vụ giao nhận và kho vận.

giao hàng toàn quốc uy tín, chuyên nghiệp

HỖ TRỢ DỰ ÁN – SAU BÁN HÀNG:

- Tại Mạng Viễn Thông 100% sản phẩm được bảo quản cẩn thận, chất lượng tốt.
- Giao hàng nhanh chóng đến địa chỉ yêu cầu trong vòng 1 giờ đối với các thành phố lớn (Hà Nội, Hồ Chí Minh) và 1 ngày đối với các tỉnh.
- Cung cấp dịch vụ kho vận theo yêu cầu, đặc biệt đối với các dự án đòi hỏi vận chuyển theo kế hoạch đến các địa điểm đã định và tiến hành dự án để giảm chi phí vận chuyển, lưu kho.
    Chưa có sản phẩm nào

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI MANGVIENTHONG.VN

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Email nhận báo giá: khanhnh@hopnhatgroup.com

Đặt mua hàng: 04.222 55 666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.   Xem bản đồ ?

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang X2-10G" tại đây)

Module quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán nhanh chóng, tiện lợi