Tel:
024.22255666
Mobile:
0936 559898 - 0981 558668 - 0932 952255

Bộ chuyển đổi video sang quang Gnet G1V-CVI-AHD-20:

Code#: 4710

Bộ chuyển đổi video sang quang Gnet G1V-CVI-AHD-20: Là bộ chuyển đổi tín hiệu video(tín hiệu cáp đồng trục) sang tín hiệu quang, dùng cho camera AHD, HDCVI, HDTIV 720p(1,0 mpx) 1 kênh.

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ

Gọi: 04.22255666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

  • Chúng tôi cam kết
    • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
    • Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
    • Tiên phong về giá cả, đem đến sản phẩm tốt nhất cho mọi người
    • Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
    • Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng BẬC NHẤT
    • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
    • Trên 15 năm kinh nghiệm về sản phẩm và dịch vụ hệ thống mạng, viễn thông
Thông tin chi tiết sản phẩm Tại sao chọn Mạng Viễn Thông? Sản phẩm đang khuyến mại

Bộ chuyển đổi video sang quang Gnet G1V-CVI-AHD-20:

Giới thiệu sản phẩm:

video-converter-ahd-hdcvi-hdtvi-1-kenh-720p

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi video sang quang Gnet G1V-CVI-AHD-20:

Hãng sản xuất: Gnet.

Xuất xứ: Taiwan.

Bảo hành: 2 năm

Chuyển đổi G1V-CVI-AHD-20: được các loại camera sử dụng công nghệ AHD, HDCVI, HDTVI độ phân giải 720P và tất cả các dòng Annalog đời cũ.

Có thể sử dụng cả cáp Single-mode và Multi-mode.

Tự động xác định các định dạng Video đầu vào.

Cung cấp nguồn điện SC 5V2A.

Thông số kỹ thuật:

Cổng kết nối: 1 cổng cáp đồng trục BNC, 1 cổng quang FC.

Bước song: 1310nm.

Khoảng cách truyền tối đa: 20km đối với cáp Single-mode, 2km đối với cái Multi-mode.

Kích trước: 10,4 x 10,4 x 2,8.

Sơ đồ minh họa hệ thống:

so-do-he-thong1 copy

MẠNG VIỄN THÔNG CAM KẾT:

- Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ.
- Chính sách ưu đãi, hỗ trợ đại lý đa dạng.
- Hỗ trợ marketing
- Hỗ trợ giá cho dự án và mua bán.
- Đào tạo sản phẩm.
- Hỗ trợ giải pháp, dịch vụ tích hợp.
- Dịch vụ hậu mãi: Bảo hành, bảo dưỡng, dịch vụ giá trị gia tăng.
- Hỗ trợ dịch vụ giao nhận và kho vận.

giao hàng toàn quốc uy tín, chuyên nghiệp

HỖ TRỢ DỰ ÁN – SAU BÁN HÀNG:

- Tại Mạng Viễn Thông 100% sản phẩm được bảo quản cẩn thận, chất lượng tốt.
- Giao hàng nhanh chóng đến địa chỉ yêu cầu trong vòng 1 giờ đối với các thành phố lớn (Hà Nội, Hồ Chí Minh) và 1 ngày đối với các tỉnh.
- Cung cấp dịch vụ kho vận theo yêu cầu, đặc biệt đối với các dự án đòi hỏi vận chuyển theo kế hoạch đến các địa điểm đã định và tiến hành dự án để giảm chi phí vận chuyển, lưu kho.
    Chưa có sản phẩm nào

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI MANGVIENTHONG.VN

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Email nhận báo giá: khanhnh@hopnhatgroup.com

Đặt mua hàng: 04.222 55 666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.   Xem bản đồ ?

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi video sang quang Gnet G1V-CVI-AHD-20:" tại đây)

Bộ thu phát Video quang khác có thể bạn quan tâm?

    Chưa có tin nào
Thanh toán nhanh chóng, tiện lợi