Tel:
024.22255666
Mobile:
0936 559898 - 0981 558668 - 0932 952255

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m

Code#: 4585

Dòng converter quang OPT-1100 tương thích hoàn toàn với chuẩn IEEE802.3, bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 được thiết kế để chuyển đổi từ chuẩn 10/100 Base-TX sang 100 Base-FX Fast Ethernet. Bộ chuyển đổi quang điện có công dụng kết nối 2 mạng LAN với nhau qua cáp quang

Giá bán: Giá tốt vui lòng liên hệ

Gọi: 04.22255666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

  • Chúng tôi cam kết
    • Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
    • Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
    • Tiên phong về giá cả, đem đến sản phẩm tốt nhất cho mọi người
    • Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
    • Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng BẬC NHẤT
    • Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
    • Trên 15 năm kinh nghiệm về sản phẩm và dịch vụ hệ thống mạng, viễn thông
Thông tin chi tiết sản phẩm Tại sao chọn Mạng Viễn Thông? Sản phẩm đang khuyến mại

 Converter quang 
có thể được dùng như một thiết bị đơn (stand-alone) hoặc cũng có thể gắn vào khung bao gồm 14 hoặc 16 khe cắm trên khung giá (rack) 19"
Dòng converter quang OPT-1100 tương thích hoàn toàn với chuẩn IEEE802.3, bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100 được thiết kế để chuyển đổi từ chuẩn 10/100 Base-TX sang 100 Base-FX Fast Ethernet. Bộ chuyển đổi quang điện có công dụng kết nối 2 mạng LAN với nhau qua cáp quang
Nhiệm vụ của bộ chuyển đổi quang điện là nó truyền một cách trong suốt ( transparent ) tất cả các giao thức mà nó nhận được, vì vậy converter quang này có thể sử dụng cho dịch vụ FTTx ( Fiber to The Home, Fiber to the Business or Fiber to The Curb...)

Đặc điểm

·Tốc độ 10/100Mbps và tự động nhận biết full/half duplex ở phía cổng điện

· Tương thích chuẩn IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX 
· Tự động nhận biết và kết nối theo MDI/MDI-X
· Đèn LED hiển thị : POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
· Tùy chọn gắn lên khung 19” (OPT-R142) 14 khe
· Có khả năng cắm nóng và có thể gắn lên tường
· ROHS & CE

Khoảng cách tối đa: Multimode;2km(Default), Single-mode;20km/(Default)40km/60km/80km/100km/120km
Nguồn: 100 to 240VAC 50 to 60Hz
Adaptor: 1A +5V
Kích thước: 70mm(L)X94mm(W)X26mm(H)

MẠNG VIỄN THÔNG CAM KẾT:

- Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ.
- Chính sách ưu đãi, hỗ trợ đại lý đa dạng.
- Hỗ trợ marketing
- Hỗ trợ giá cho dự án và mua bán.
- Đào tạo sản phẩm.
- Hỗ trợ giải pháp, dịch vụ tích hợp.
- Dịch vụ hậu mãi: Bảo hành, bảo dưỡng, dịch vụ giá trị gia tăng.
- Hỗ trợ dịch vụ giao nhận và kho vận.

giao hàng toàn quốc uy tín, chuyên nghiệp

HỖ TRỢ DỰ ÁN – SAU BÁN HÀNG:

- Tại Mạng Viễn Thông 100% sản phẩm được bảo quản cẩn thận, chất lượng tốt.
- Giao hàng nhanh chóng đến địa chỉ yêu cầu trong vòng 1 giờ đối với các thành phố lớn (Hà Nội, Hồ Chí Minh) và 1 ngày đối với các tỉnh.
- Cung cấp dịch vụ kho vận theo yêu cầu, đặc biệt đối với các dự án đòi hỏi vận chuyển theo kế hoạch đến các địa điểm đã định và tiến hành dự án để giảm chi phí vận chuyển, lưu kho.
    Chưa có sản phẩm nào

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI MANGVIENTHONG.VN

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Email nhận báo giá: khanhnh@hopnhatgroup.com

Đặt mua hàng: 04.222 55 666 - 0981 558668 - 0936 559898 - 0985 299 686

Địa Chỉ: Số 6A ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.   Xem bản đồ ?

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-2100 550m" tại đây)

Bộ chuyển đổi quang điện khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán nhanh chóng, tiện lợi