Cáp quang Multimode 4Fo OM2

Cáp quang Multimode 4Fo, Báo giá phân phối dây cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang Multimode 4Fo OM2

Sản phẩm chính hãng ®
  • Cáp quang Multimode 4Fo OM2
  • Dòng sản phẩm: Cáp quang Multimode
  • Hãng sản xuất: Cablexa
  • Loại sản phẩm: Cáp quang OM2
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Mangvienthong.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang Multimode 4Fo OM2 tại Mangvienthong.vn ?
Mangvienthong.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang Multimode 4Fo OM2 được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ Mangvienthong.vn
Mua sản phẩm Cáp quang Multimode tại Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

CÁP QUANG MULTIMODE 4FO OM2

Tổng quan về sản phẩm:

Dây cáp quang Multimode OM2 được thiết kế với đường kính nhỏ hơn cáp đồng nên có thể thuận tiện, dễ dàng di chuyển, kéo dây trong bất cứ loại ống cống nào. Các sợi quang mỏng dẹt, có thể được bó vào với đường kính nên dung lượng truyền tải dữ liệu cao hơn nên cho phép nhiều kênh đi qua cáp của bạn. Điều này rất phù hợp với việc truyền tải dữ liệu, tín hiệu, hình ảnh, hệ thống âm thanh trong các hệ thống mạng nội bộ, mạng cục bộ, hệ thống thông tin trong một khoảng cách xa, là thiết bị kết nối từ khu trung tâm đến các khu nhà xưởng, chi nhánh nhanh chóng, dễ dàng.

Ngoài ra, trên đường truyền tín hiệu sẽ giảm thiểu độ suy hao tín hiệu đến mức thấp nhất. Nhờ vậy mà trong bất cứ điều kiện thời tiết nào, trong bất cứ hoàn cảnh nào thì cáp quang Multimode vẫn hoạt động nhanh chóng, ổn định, không bị ảnh hưởng bởi sóng điện từ hay môi trường khắc nghiệt bên ngoài.

Không giống tín hiệu điện trong cáp đồng, tín hiệu ánh sáng từ sợi quang không bị nhiễu với những sợi khác trong cùng cáp. Điều này làm cho chất lượng tín hiệu tốt hơn.
Thân thiện với môi trường bằng việc sử dụng cáp quang Multimode 4Fo OM2 bởi nó sử dung điện nguồn ít hơn do tín hiệu trong cáp quang giảm ít, máy phát có thể sử dụng nguồn thấp hơn thay vì máy phát với điện thế cao.

Bật chế độ không cháy với bất cứ lý do gì vì không có dòng điện xuyên qua cáp quang nên khách hàng hoàn toàn yên tâm về nguy cơ hỏa hoạn xảy ra.

Đặc điểm của cáp quang Multimode 4Fo OM2:

  • Cáp quang OM2, Đa cực 50 / 125um, ống Loose
  • Thích hợp cho cáp xương sống inter-xây dựng (trên không, ống dẫn hoặc chôn trực tiếp)
  • Công nghệ ngăn nước bằng Gel Loose Tube
  • Đường kính ống đơn nhỏ xây dựng tiết kiệm không gian bên trong ống
  • Áo khoác bảo vệ bằng tia cực tím cho môi trường khắc nghiệt ngoài trời
  • Áo khoác có độ ma sát thấp để dễ kéo qua các ống dẫn
  • Tất cả xây dựng điện môi
  • Màu vỏ ngoài là màu đen cho tất cả các loại sợi
  • Kết thúc trực tiếp với epoxy / polish, LightCrimp, LightCrimp PLUS
  • Màu sợi được mã hoá theo TIA / EIA-598, để nhận diện dễ dàng
  • RoHS tuân thủ không chì (không có kim loại nặng)

Cáp quang Multimode 4Fo OM2 là một trong những loại cáp quang được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng nội bộ, mạng cục bộ, hệ thống truyền hình cáp,... Hãy truy cập vào trang web mangvienthong.vn hoặc đến trực tiếp Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng chính hãng với giá thành cạnh tranh nhất thị trường.


Sản phẩm Cáp quang Multimode 4Fo OM2 được phân phối chính hãng bởi

Mangvienthong.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang Multimode 4Fo OM2 UY TÍN
Báo giá phân phối thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline: 024 22255666 028 62959899 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường) - Tel: 038 559 8080
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường) - Tel: 0385 90 8282


Giới thiệu sản phẩm cáp quang Multimode 4FO OM2

Cáp quang Multimode 4FO OM2 là sản phẩm công nghệ được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại nên sở hữu nhiều ưu điểm và tính năng nổi bật so với các loại cáp quang thông thường khác.

Cáp quang Multimode 4FO OM2 là gì?

Hình ảnh: Cáp quang Multimode 4FO OM2 chính hãng giá rẻ

Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang – ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Cáp quang Multimode 4FO OM2 giá rẻ là loại cáp quang đa mốt được cấu thành từ 4 sợi quang học, thường được sử dụng trong các ứng dụng hỗ trợ tốc độ Ethernet 10Mbps đến 1 Gbps.

Đặc điểm của cáp quang Multimode 4FO OM2:

Dây cáp quang Multimode OM2 chính hãng được thiết kế với đường kính nhỏ hơn cáp đồng nên có thể thuận tiện, dễ dàng di chuyển, kéo dây trong bất cứ loại ống cống nào. Các sợi quang mỏng dẹt, có thể được bó vào với đường kính nên dung lượng truyền tải dữ liệu cao hơn nên cho phép nhiều kênh đi qua cáp của bạn. Điều này rất phù hợp với việc truyền tải dữ liệu, tín hiệu, hình ảnh, hệ thống âm thanh trong các hệ thống mạng nội bộ, mạng cục bộ, hệ thống thông tin trong một khoảng cách xa, là thiết bị kết nối từ khu trung tâm đến các khu nhà xưởng, chi nhánh nhanh chóng, dễ dàng.

Ngoài ra, trên đường truyền tín hiệu sẽ giảm thiểu độ suy hao tín hiệu đến mức thấp nhất. Nhờ vậy mà trong bất cứ điều kiện thời tiết nào, trong bất cứ hoàn cảnh nào thì cáp quang Multimode 4 sợi chất lượng vẫn hoạt động nhanh chóng, ổn định, không bị ảnh hưởng bởi sóng điện từ hay môi trường khắc nghiệt bên ngoài.

Cáp quang OM2 4 sợi giá rẻ còn sử dụng ít điện nguồn hơn do tín hiệu trong cáp quang giảm ít, máy phát có thể sử dụng nguồn thấp hơn thay vì máy phát với điện thế cao nên rất thân thiện với môi trường. Đặc biệt, người dùng còn có thể hoàn toàn yên tâm về độ an toàn tuyệt đối bởi cáp bật chế độ không cháy với bất cứ lý do gì vì không có dòng điện xuyên qua cáp quang.

Cáp còn được trang bị thêm công nghệ ngăn nước bằng Gel Loose Tube giúp chống lại sự xâm nhập của nước làm ảnh hưởng đến chất lượng đường truyền dẫn. Vỏ cáp bên ngoài được bảo vệ bằng tia cực tím cho môi trường khắc nghiệt ngoài trời. Chúng có độ ma sát thấp cùng với đường kính ống đơn nhỏ xây dựng tiết kiệm không gian bên trong ống vừa dễ dàng kéo qua các ống dẫn.

Bên cạnh đó, màu sợi được mã hóa theo TIA/EIA-598 để khách hàng có thể nhận diện chúng một cách dễ dàng. RoHS tuân thủ không chì (không có kim loại nặng).

Ứng dụng của cáp quang Multimode 4FO OM2:

Cáp quang Multimode 4FO OM2 được sử dụng để truyền tải dữ liệu, tín hiệu, hình ảnh, hệ thống âm thanh trong các hệ thống mạng nội bộ, mạng cục bộ, hệ thống thông tin trong một khoảng cách xa, là thiết bị kết nối từ khu trung tâm đến các khu nhà xưởng, chi nhánh nhanh chóng, dễ dàng.

Mua cáp quang Multimode 4FO OM2 chất lượng ở đâu?

Công ty Cổ phần Phát triển Hợp Nhất tự hào là đại lý cấp I cho các hãng sản xuất nổi tiếng trên thế giới về cáp quang Multimode tin chắc rằng sẽ khiến các bạn hài lòng tuyệt đối. Chúng tôi cam kết sản phẩm chính hãng 100% và đền bù bằng tiền 200% giá trị sản phẩm nếu là sản phẩm nhái, kém chất lượng! Đặc biệt, các mặt hàng đều có CO, CQ cho các doanh nghiệp hay nhà đầu tư. Sản phẩm có sẵn hàng với số lượng lên đến 2000 sản phẩm. Hơn nữa, bạn sẽ được giao hàng tận nơi nhanh chóng và miễn phí trong nội thành Hà Nội.

Hãy truy cập vào trang web mangvienthong.vn hoặc đến trực tiếp Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng chính hãng với giá thành cạnh tranh nhất thị trường.


Mangvienthong.vn - Báo giá phân phối Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường)
Điện thoại: 038 559 8080 - Hotline: 024 22255666

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường)
Điện thoại: 0385 90 8282 - Hotline: 028 62959899


Sản phẩm khác cùng loại Cáp quang Multimode

BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Báo giá phân phối Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Mangvienthong.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Mangvienthong.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Mangvienthong.vn phân phối các sản phẩm Converter quang 100M, Converter quang 1gbps, Bộ chuyển đổi quang điện, Module quang SFP, Switch mạng Cisco, Switch mạng Juniper, Switch mạng Planet, Dây nhảy quang Singlemode, Dây nhảy quang Multimode, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Dây cáp mạng Cat5e, Dây cáp mạng Cat6, Dây cáp điều khiển, Phụ kiện mạng, Hộp phối quang ODF chính hãng uy tín. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang Multimode 4Fo OM2 tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0385 90 8282