Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core)

Cáp quang cống 4Fo giá rẻ, cáp quang đi cống ngầm 4fo giá rẻ được phân phối bởi Hợp Nhất đầy đủ CO,CQ. Liên hệ 0981 558668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất. phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core)

Sản phẩm chính hãng ®
  • Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core)
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Mangvienthong.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) tại Mangvienthong.vn ?
Mangvienthong.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ Mangvienthong.vn
Mua sản phẩm Cáp quang cống phi kim loại tại Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI SINGLEMODE 4 FO ( 4 CORE)

Khái niệm cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 4Fo

Trước khi tìm hiểu khái niệm cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 4Fo, chúng ta cần hiểu cáp quang là gì? Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Cáp quang cống 4fo giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang cống 4fo giá rẻ

Cáp quang cống 4Fo được xem là một trong những loại cáp thành công nhất trong số các loại cáp quang. Cáp quang cống Singlemode 4fo hay còn gọi là loại 4 sợi cáp quang luồn cống PKL 4 core được thiết kế và sử dụng bên trong các ống cống ngầm đúng như cái tên của nó.

Thông số kỹ thuật của cáp quang cống 4 Fo:

Cáp quang luồn cống PKL giá rẻ chọn lựa công nghệ ống đệm lỏng được làm bằng vật liệu PBT ( Polybutylene Terephthalate) với đường kính trung bình 2,5 mm nâng cao khả năng chống thấm nước trong điều kiện thời tiết khó khăn. Mặt khác, cấp trang bị thêm dầu chống ẩm bảo vệ tuyệt đối sợi cáp quang trước các tác động cơ học . Ở chính giữa sợi cáp là sợi gia cường trung tâm FRP ( Fiberglass Reinforced Plastic) giúp cáp quang chịu được các tác động từ lắp đặt và môi trường. Sợi gia cường trung tâm thường có đường kính 2,5 mm ( với cáp quang dưới 60 sợi) và 3,0 mm ( đối với cáp quang trên 60 sợi ) chúng được phủ bởi nhựa PE ở bên ngoài. Phía ngoài cùng là lớp vỏ bọc màu đen làm bằng nhựa HDPE dày 1,5 mm

Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm
Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 3.5kN
Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN
Khả năng chịu nén: 1500N/10cm
Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC
Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC
Độ ẩm tương đối: 1~100% không đọng sương
Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp
Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp.

Ưu điểm của cáp quang luồn cống singlemode PKL 4 FO

Cáp quang luồn cống singlemode PKL 4FO sử dụng công nghệ điền đầy ống lỏng bằng hợp chất đặc biệt và chống thấm Drycore ngăn ngừa nước xâm nhập. Cáp được thiết kế có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ tạo thuận lợi cho người dùng hoặc kỹ thuật viên có thể dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Hơn nữa, với vật liệu phi kim loại, khách hàng sẽ luôn luôn yên tâm bởi chúng sẽ ngăn ngừa được rỉ sét và sự ăn mòn hóa học. Thành phần chịu lực trung tâm và sợi tổng hợp thép có tác dụng chịu lực trước tác động cơ học, môi trường khi lắp đặt và sử dụng. Loại cáp quang luồn cống giá rẻ được thiết kế phù hợp cho sử dụng hệ thống mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, thông tin liên lạc đường dài và đặc biệt là mạng truyền hình.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chính xác nhất về sản phẩm.


Sản phẩm Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) được phân phối chính hãng bởi

Mangvienthong.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) UY TÍN
Báo giá phân phối thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline: 024 22255666 028 62959899 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường) - Tel: 038 559 8080
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường) - Tel: 0385 90 8282


Review sản phẩm cáp quang luồn cống Singmode 4FO

Cáp quang luồn cống Singlemode 4FO sử dụng công nghệ ống đệm lỏng hiện đại, trang bị thêm dây gia cường kim loại chắc chắn, tuổi thọ thiết bị lên đến 30 năm.

Cáp quang luồn cống Singmode 4FO là gì?

Cáp quang cống 4FO giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống Singmode 4FO chính hãng tại Hà Nội

Trước khi tìm hiểu khái niệm cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 4FO, chúng ta cần hiểu cáp quang là gì? Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Cáp quang Singlemode 4FO chính hãng được xem là một trong những loại cáp thành công nhất trong số các loại cáp quang. Cáp quang Singlemode 4FO hay còn gọi là loại 4 sợi cáp quang luồn cống PKL 4 core được thiết kế và sử dụng bên trong các ống cống ngầm đúng như cái tên của nó. Đây là sản phẩm được sản xuất theo dây chuyền tiên tiến tại Việt Nam. Với bước sóng 1310 – 1550 nm, dây gia cường kim loại, các ống được bơm đầy hợp chất đặc biệt nên chúng có tác dụng nâng cao khả năng chống chịu nước.

Đặc điểm của cáp quang luồn cống Singmode 4FO:

Cáp quang luồn cống 4 sợi giá rẻ được làm hoàn toàn bằng vật liệu phi kim loại, khô ráo, có đường kính nhỏ, gọn nên rất thích hợp trong giải pháp hoàn hảo hạn chế sức người trong lắp đặt, thi công và vận chuyển. Đặc biệt, loại cáp quang đặc biệt này còn nhận được sự hỗ trợ vô cùng đắc lực của sợi tổng hợp chịu lực Aramid tạo sự chắc chắn, dẻo dai khi gặp trường hợp có cường độ chịu lực cao hay lực kéo phù hợp.

Hơn thế, cáp quang luồn cống PKL 4FO còn sử dụng công nghệ ống đệm lỏng hiện đại chắc chắn, bền bỉ. Giữa các khe trống của sợi cáp quang và bề mặt trong của ống đệm lỏng được điền đầy bởi một loại hợp chất đặc biệt và lớp chống thấm Drycore ngăn ngừa nước từ bên ngoài thâm nhập làm ảnh hưởng đến chất lượng đường truyền dẫn. Ngoài ra, quý khách hàng sẽ có thể hoàn toàn yên tâm thiết bị này sẽ không có hiện tượng rỉ sét và sự ăn mòn hóa học bởi được làm bằng vật liệu phi kim loại. Điều này vừa đảm bảo được tính thẩm mỹ cho cáp vừa nâng cao tuổi thọ cho cáp. Hơn nữa, cáp quang luồn cống Singlemode 4FO chính hãng còn trang bị thêm thành phần chịu lực trung tâm và sợi tổng hợp thép có thể chịu đựng được lực kéo thích hợp trước tác động cơ học.

Ứng dụng của cáp quang luồn cống Singlemode 4FO:

Loại cáp quang luồn cống phi kim loại chính hãng này được thiết kế phù hợp cho sử dụng hệ thống mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, thông tin liên lạc đường dài và đặc biệt là mạng truyền hình.

Mua cáp quang luồn cống Singlemode 4FO chính hãng ở đâu?

Thị trường sôi động dẫn đến tình trạng hàng giả, hàng kém chất lượng diễn ra tràn lan, khó kiểm soát không chỉ làm ảnh hưởng đến uy tín của nhiều thương hiệu chính hãng mà còn khiến người tiêu dùng vô cùng hoang mang, lo sợ. Bởi hậu quả của việc mua nhầm hàng kém chất lượng không chỉ dừng lại ở chất lượng đường truyền. Vậy nên mua cáp quang luồn cống Singlemode ở đâu chất lượng, giá rẻ? Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất là đơn vị hoạt động suốt hơn 10 năm trên thị trường thiết bị quang Việt Nam chuyên cung cấp các sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng. Các sản phẩm được cung cấp bởi mangvienthong.vn đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao. Khách hàng cũng hoàn toàn yên tâm về chất lượng, hiệu suất bởi các mặt hàng đều có CO, CQ rõ ràng. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ chính xác nhất về sản phẩm.


Mangvienthong.vn - Báo giá phân phối Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường)
Điện thoại: 038 559 8080 - Hotline: 024 22255666

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường)
Điện thoại: 0385 90 8282 - Hotline: 028 62959899


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Báo giá phân phối Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Mangvienthong.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Mangvienthong.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Mangvienthong.vn phân phối các sản phẩm Converter quang 100M, Converter quang 1gbps, Bộ chuyển đổi quang điện, Module quang SFP, Switch mạng Cisco, Switch mạng Juniper, Switch mạng Planet, Dây nhảy quang Singlemode, Dây nhảy quang Multimode, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Dây cáp mạng Cat5e, Dây cáp mạng Cat6, Dây cáp điều khiển, Phụ kiện mạng, Hộp phối quang ODF chính hãng uy tín. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode PKL 4Fo (4 Core) chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0385 90 8282