Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core)

Cáp quang treo SingleMode 8Fo là một bước tiến quan trọng của ngành công nghệ thông tin giúp cho khả năng truyền dẫn dữ liệu được thông suốt và nhanh chóng. phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core)

Sản phẩm chính hãng ®
  • Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core)
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Mangvienthong.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) tại Mangvienthong.vn ?
Mangvienthong.vn nhà phân phối thiết bị mạng chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu là hàng cũ, hàng giả, hàng nhái từ Mangvienthong.vn
Mua sản phẩm Cáp quang treo tại Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

CÁP QUANG TREO SINGLEMODE 8FO ( 8 CORE)

Khái niệm cáp quang treo single 8Fo

Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Có các loại cáp quang: cáp quang multimode có 2 loại OM2OM3 được sử dụng trong nhà và ngoài trời (indoor và outdoor) và cáp quang Singlemode gồm cáp quang treo, cáp quang chôn trực tiếp, cáp quang luồn cống sử dụng treo ngoài trời, chôn trực tiếp dưới lòng đất, hoặc luồn trong các ống.

Cáp quang treo 8fo giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang treo 8FO giá rẻ tại Hà Nội

Cáp quang treo 8fo giá rẻ là sợi truyền dẫn có khả năng truyền tải dữ liệu tốt với 8 sợi quang. Loại cáp quang treo này là sản phẩm được thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng trong nhà lẫn ngoài trời. Việc đi dây dễ dàng, linh hoạt, không phải chuyển loại dây nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà thang máy cáp hoặc ngoài trời treo cột điện là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ.

Ưu điểm của cáp quang treo Singlemode 8 sợi:

Cáp quang treo Singlemode 8 sợi được treo bằng dây thép bện chịu lực hay còn gọi là dây treo gia cường giúp cho việc đảm bảo hiệu quả và an toàn trước độ căng thích hợp, tác động của quá trình thi công và môi trường bên ngoài.

Lớp vỏ của cáp quang phi kim loại làm bằng nhựa HDPE có khả năng chịu lực và cách điện cho sợi cáp quang. Hơn nữa, chúng còn có phần tử chịu lực trung tâm giúp hạn chế võng cáp, gập gãy cáp quang khi thi công.

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được bện theo phương pháp SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm làm theo công nghệ ống đệm lỏng. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong lòng ống đệm được lấp đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

Để biết thêm thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Sản phẩm Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) được phân phối chính hãng bởi

Mangvienthong.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) UY TÍN
Báo giá phân phối thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline: 024 22255666 028 62959899 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường) - Tel: 038 559 8080
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường) - Tel: 0385 90 8282


Tìm hiểu về cáp quang treo Singlemode 8FO giá rẻ

Cáp quang treo Singlemode 8FO là sản phẩm công nghệ hoàn hảo mang đến cho quý khách hàng những trải nghiệm về tốc độ truyền dẫn tín hiệu nhanh chóng và ổn định.

Cáp quang treo Singlemode 8FO chất lượng là gì?

Cáp quang treo 8fo giá rẻ tại Hà Nội

Hình ảnh: Cáp quang treo Singlemode 8FO giá rẻ tại Hà Nội

Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Có các loại cáp quang: cáp quang multimode có 2 loại OM2 và OM3 được sử dụng trong nhà và ngoài trời (indoor và outdoor) và cáp quang Singlemode gồm cáp quang treo, cáp quang chôn trực tiếp, cáp quang luồn cống sử dụng treo ngoài trời, chôn trực tiếp dưới lòng đất, hoặc luồn trong các ống cống ngầm.

Cáp quang treo Singlemode 8FO là loại cáp quang đặc biệt được sử dụng để treo trên cột điện với 8 sợi quang đơn mốt, hoạt động trong bước sóng 1310nm và 1550nm. Loại cáp quang treo này là sản phẩm được thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng trong nhà lẫn ngoài trời.

Đặc điểm của cáp quang treo Singlemode 8FO chính hãng:

Lõi cáp quang treo Singlemode giá rẻ được làm bằng chất liệu thủy tinh hoặc plastic có khả năng truyền dẫn tín hiệu tốt, nhanh chóng và không bị ngắt quãng bởi bất cứ lúc nào. Các sợi quang được bao bọc và bảo vệ bởi ống đệm lỏng theo công nghệ ống lỏng hiện đại. Cáp quang Singlemode 8 sợi được bện xoắn 2 lớp theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm tiên tiến giúp cho các sợi quang có độ bền bỉ dưới tác động cơ học, chịu sức kéo thích hợp diễn ra trong quá trình lắp đặt, thi công và vận chuyển, đồng thời, giảm thiểu độ suy hao tín hiệu xảy ra trên đường truyền tải xa.

Khoảng trống giữa sợi cáp quang và bề mặt bên trong của ống đệm lỏng được điền đầy bằng một loại hợp chất đặc biệt vừa cố định sợi cáp quang trong ống đệm vừa chống lại sự thâm nhập của nước. Vỏ ngoài của cáp quang treo 8FO chính hãng được làm bằng chất liệu lớp nhựa PolyEthylene có khả năng bảo vệ sợi cáp quang trước điều kiện môi trường, thời tiết khắc nghiệt bên ngoài tác động vào và ngăn chặn sự chống phá của các loài côn trùng, gặm nhấm. Đồng thời, do sản xuất dùng để sử dụng treo trên cao, treo trên cột điện nên cáp quang phi kim loại 8FO được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, tinh tế, cứng cáp. Dây treo cáp được làm từ thép bện 7 x 1 mm vô cùng bền bỉ và thuận tiện cho các kỹ thuật viên trong việc lắp đặt, thi công cũng như sửa chữa, bảo trì nếu hệ thống mạng gặp sự cố.

Ứng dụng của cáp quang treo Singlemode 8FO chất lượng:

Việc đi dây dễ dàng, linh hoạt, không phải chuyển loại dây nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà thang máy cáp hoặc ngoài trời treo cột điện là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ. Hơn nữa, cáp quang 8FO chất lượng còn luôn được nhiều khách hàng Việt đánh giá cao về chất lượng và hiệu suất nên không khó hiểu khi chúng được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng thông minh của hệ thống cáp quang, truyền hình cáp, hệ thống mạng nội bộ, FTTH, CATV,…

Mua cáp quang treo Singlemode ở đâu chính hãng giá rẻ?

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất trong suốt 10 năm vừa qua luôn giữ vững là đơn vị dẫn đầu trong lĩnh vực cung cấp, phân phối cáp quang, thiết bị quang, phụ kiện quang,… Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách có thể gọi điện vào số điện thoại 0966 100 110 – 0936 559 898 hoặc đến trực tiếp địa chỉ Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. Từ đó, quý khách hàng có thể có cái nhìn tổng quan hơn về dòng sản phẩm và có quyết định đúng đắn trong chọn lựa sản phẩm phục vụ cho nhu cầu công việc của bản thân.


Mangvienthong.vn - Báo giá phân phối Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường)
Điện thoại: 038 559 8080 - Hotline: 024 22255666

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường)
Điện thoại: 0385 90 8282 - Hotline: 028 62959899


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Báo giá phân phối Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Mangvienthong.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Mangvienthong.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Mangvienthong.vn phân phối các sản phẩm Converter quang 100M, Converter quang 1gbps, Bộ chuyển đổi quang điện, Module quang SFP, Switch mạng Cisco, Switch mạng Juniper, Switch mạng Planet, Dây nhảy quang Singlemode, Dây nhảy quang Multimode, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Dây cáp mạng Cat5e, Dây cáp mạng Cat6, Dây cáp điều khiển, Phụ kiện mạng, Hộp phối quang ODF chính hãng uy tín. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang treo Singlemode 8FO (8 Core) chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0385 90 8282