Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core)

Cáp quang treo Singlemode 48Fo (48 Core) được nhiều khách hàng đánh giá là sản phẩm với nhiều tiện ích và ứng dụng thông minh trong thời đại công nghệ. phân phối bởi Hợp Nhất ®

Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core)

Sản phẩm chính hãng ®
  • Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core)
  • Dòng sản phẩm: Cáp quang Singlemode
  • Loại sản phẩm: Cáp quang treo
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Bấm vào đây gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Mangvienthong.vn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Mua sản phẩm Cáp quang treo tại Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng

CÁP QUANG TREO SINGLEMODE 48FO (48 CORE)

Khái niệm cáp quang treo kim loại 48 Fo (48 Core)

Cáp quang treo kim loại 48FO (48 Core) là sản phẩm công nghệ đột phá với 48 sợi quang có chứa băng thép nên rất thuận tiện cho việc đi ngoài trời, treo cột điện. Sợi quang được sử dụng trong cáp quang treo liên tục, không có mối hàn nào nên có thể giúp người dùng hạn chế được suy hao tín hiệu mạng điện. Được bao bọc và bảo vệ trong ốm đệm lỏng giúp sợi quang tránh khỏi những tác động cơ học và điều kiện môi trường. Sử dụng công nghệ ốn đệm lỏng SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp quang treo Singlemode trước những tác động khi lắp đặt và môi trường.

Cáp quang treo 48FO giá rẻ

Hình ảnh: Cáp quang treo Singlemode 48FO giá rẻ

Hơn nữa, giữa các khoảng trống của sợi và bề mặt trong của ống đệm được lấp đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. Cáp quang treo Singlemode 48 Fo được thiết kế hoàn toàn từ vật liệu khô nên có đường kính nhỏ, gọn nhẹ giúp cho các kỹ thuật viên có thể dễ dàng di chuyển, lắp đặt và xử lý.

Đặc tính kỹ thuật Cáp quang treo kim loại 48FO:

Chiều dài tối đa: 5.000m
Số sợi quang: 48 sợi
Vỏ bảo vệ: Nhựa HDPE màu đen
Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp
Đường kính cáp: 5,5mm đến 8,5mm
Sức bền kéo lớn nhất khi lắp đặt: 1200N
Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 800N
Sức bền nén lớn nhất khi lắp đặt: 500N/100mm
Khả năng chịu va đập với E=10N.m r=150mm: 30 lần va đập
Khoảng nhiệt độ bảo quản: -10 đến 70 độ
Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -10 đến 70 độ C
Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến 60 độ C

Ưu điểm của cáp quang treo kim loại Single mode 48FO:

Cáp quang treo kim loại Singlemode không chỉ là một trong những sản phẩm công nghệ mà còn là giải pháp hoàn hảo nhất truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.Vỏ bọc sợi quang làm bằng nhựa PVC màu đen vừa mềm dẻo, vừa tiện lợi trong thi công và vận chuyển. Bên trong cáp quang Singlemode được trang bị thêm lớp băng thép nhằm bảo vệ gặm nhấm của các loại công trùng cắn. cáp quang 48 sợi có băng thép kim loại phù hợp với hệ thống cáp quang (cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT, cáp quang CMC …), mạng LAN, mạng WAN, hệ thống camera… Đặc biệt, cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) có chứa sợi quang làm bằng chất liệu thủy tinh, bổ sung thêm dây gia cường chịu lực, có chứa băng thép chống côn trùng gặm nhắm, chịu tác động ngoại lực rất tốt.

Để biết thêm thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ Hotline 0981 558668 hoặc các số thuê bao khác trên Website để được tư vấn tốt nhất về sản phẩm.


Sản phẩm Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) được phân phối chính hãng bởi

Mangvienthong.vn - NHÀ PHÂN PHỐI Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) UY TÍN
Báo giá phân phối thiết bị mạng chính hãng ®
Hotline: 024 22255666 028 62959899 0385 90 8282
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường) - Tel: 038 559 8080
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường) - Tel: 0385 90 8282


Giới thiệu về cáp quang treo Singlemode 48FO giá rẻ

Cáp quang treo Singlemode 48FO không chỉ chinh phục khách hàng bởi chất lượng tuyệt hảo, tính năng nổi trội mà còn bởi giá thành vô cùng hợp lý.

Cáp quang treo Singlemode 48FO là gì?

Cáp quang treo 48FO giá rẻ tại Hà Nội

Hình ảnh: Cáp quang treo Singlemode 48FO giá rẻ tại Hà Nội

Cáp quang là sợi truyền dẫn tín hiệu quang - ánh sáng, được làm bằng sợi thủy tinh hoặc plastic và có khả năng truyền tải dữ liệu tốt. Kích thước của một sợi cáp quang rất nhỏ, chỉ tương đương với một sợi tóc.

Từ đó, có thể hiểu cáp quang treo 48FO chính hãng là sợi truyền dẫn có khả năng truyền tải dữ liệu tốt với 48 sợi quang đơn mode. Loại cáp quang này thích hợp sử dụng cả điều kiện ngoài trời lẫn trong nhà, ở bất cứ điều kiện thời tiết nào.

Đặc điểm của cáp quang treo Singlemode 48FO chính hãng:

Cáp quang Singlemode 48FO giá rẻ là sản phẩm công nghệ đột phá với 48 sợi quang có chứa băng thép nên rất thuận tiện cho việc đi ngoài trời, treo cột điện. Sợi quang được sử dụng trong cáp quang treo liên tục, không có mối hàn nào nên có thể giúp người dùng hạn chế được suy hao tín hiệu mạng điện. Do được bao bọc và bảo vệ trong ốm đệm lỏng giúp sợi quang tránh khỏi những tác động cơ học và điều kiện môi trường. Sử dụng công nghệ ốn đệm lỏng SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp quang treo Singlemode chất lượng trước những tác động khi lắp đặt và môi trường. Hơn nữa, cáp quang treo 48 sợi giá rẻ được thiết kế hoàn toàn từ vật liệu khô nên có đường kính nhỏ, gọn nhẹ giúp cho các kỹ thuật viên có thể dễ dàng di chuyển, lắp đặt và xử lý.

Ứng dụng của cáp quang treo Singlemode 48FO:

Cáp quang 48FO chính hãng này không chỉ là một trong những sản phẩm công nghệ mà còn là giải pháp hoàn hảo nhất truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất. nhựa PVC màu đen vừa mềm dẻo, vừa tiện lợi trong thi công và vận chuyển. Bên trong cáp quang Singlemode được trang bị thêm lớp băng thép nhằm bảo vệ gặm nhấm của các loại công trùng cắn. Cáp quang 48 sợi có băng thép kim loại phù hợp với hệ thống cáp quang (cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT, cáp quang CMC …), mạng LAN, mạng WAN, hệ thống camera…

Mua cáp quang treo Singlemode chất lượng giá rẻ tại Hà Nội?

Tại Hà Nội, có rất nhiều địa điểm bán cáp quang treo với chất lượng khác nhau tương ứng với giá thành. Nhất là trong tình hình các mặt hàng giả, hàng kém chất lượng được bày bán tràn lan trên thị trường rất khó để khách hàng có thể chọn lựa được điểm đến tốt. Công ty Cổ phần Phát triển Hợp Nhất là đơn vị dẫn đầu trong lĩnh vực cung cấp, phân phối thiết bị quang suốt hơn 10 năm qua. Chúng tôi luôn đảm bảo 100% hàng chính hãng, có chất lượng tốt với giá cáp quang treo tốt nhất. Qúy khách sẽ nhận được đầy đủ các loại giấy tờ CO, CQ rõ ràng. Giao hàng tận chân công trình nhanh chóng và hoàn toàn miễn phí trong khu vực nội thành.

Để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, quý khách có thể gọi điện vào số điện thoại 0966 100 110 – 0936 559 898 hoặc đến trực tiếp địa chỉ Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.


Mangvienthong.vn - Báo giá phân phối Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán, báo giá Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường)
Điện thoại: 038 559 8080 - Hotline: 024 22255666

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường)
Điện thoại: 0385 90 8282 - Hotline: 028 62959899


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Báo giá phân phối Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) chính hãng

Những câu hỏi thường gặp về sản phẩm trước khi mua

✓ Trả lời: Mangvienthong.vn nhà nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng chính hãng tại Việt Nam nên bạn hoàn toàn yên tâm về giá bán và chất lượng sản phẩm chính hãng cũng như chế độ bảo hành.
✓ Trả lời: Để phân biệt được sản phẩm chính hãng và Fake (Nhái) đòi hỏi bạn phải có nhiều kinh nghiệm. Tuy nhiên nếu bạn không có kinh nghiệm hãy sử dụng phần check Series được cung cấp bởi hãng để giúp bạn phân biệt sản phẩm chính hãng.
✓ Trả lời: Bạn hoàn toàn yên tâm về sản phẩm mà chúng tôi phân phối. Mangvienthong.vn cam kết hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có CO, CQ bản gốc rõ ràng, Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.
✓ Trả lời: Mangvienthong.vn phân phối các sản phẩm Converter quang 100M, Converter quang 1gbps, Bộ chuyển đổi quang điện, Module quang SFP, Switch mạng Cisco, Switch mạng Juniper, Switch mạng Planet, Dây nhảy quang Singlemode, Dây nhảy quang Multimode, Cáp quang Singlemode, Cáp quang Multimode, Dây cáp mạng Cat5e, Dây cáp mạng Cat6, Dây cáp điều khiển, Phụ kiện mạng, Hộp phối quang ODF chính hãng uy tín. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Mua sản phẩm thiết bị mạng từ Mangvienthong.vn để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng.
HOTLINE BÁO GIÁ 24/7 E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Giao hàng Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) tận nơi

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cáp quang treo singlemode 48Fo (48 Core) chính hãng

Hotline hỗ trợ 24/7
0385 90 8282