Dây nhảy Mulimode, Dây nhảy quang OM2, Dây nhảy quang OM3, Dây nhảy quang OM4 chính hãng

Dây nhảy quang Multimode là gì?

Dây nhảy Multimode hay còn gọi là dây nhảy đa mode (viết tắt là dây MM) là một đoạn dây nối từ hộp phối quang ODF đến các bộ chuyển đổi quang điện hoặc Modun quang để chuyển đổi các tín hiệu quang điện, âm thanh, hình ảnh tương tự như dây Singlemode. Dây Multimode hoạt động với các sợi cáp quang và thiết bị đầu cuối chuẩn Multimode ở bước sóng 850nm có tốc độ truyền tải 10G. Dây Multimode sử dụng các đầu nhảy SC,ST,FC,LC…Dây Multimode có màu cam đặc trưng, có 2 đầu là các loại đầu nối dây nhảy quang giống hoặc khác nhau. Chiều dài của dây từ 3m – 30m tùy theo nhu cầu sử dụng.

Đặc điểm của dây nhảy Multimode

Sử dụng với các đường truyền chuẩn Multimode

  • Màu sắc: Màu cam
  • Loại sợi: Multimode Duplex (đa mode)
  • Đường kính sợi : 2.0mm và 3.0mm
  • Đường kính lõi : 50 microns
  • Sử dụng các đầu: SC, LC, FC, ST
  • Độ suy hao: <0,2dB
  • Có 2 đầu A,B đánh dấu

Các loại dây nhảy Multimode được ưa chuộng

Dây nhảy tín hiệu multimode được sử dụng để truyền tải tín hiệu trong các hệ thống mạng, một số loại dây multimode được ưa chuộng như:

Dây nhảy Multimode SC
Dây nhảy Multimode LC
Dây nhảy Multimode FC
Dây nhảy Multimode ST

Đại lý phân phối dây nhảy quang Multimode giá rẻ

Dây nhảy multimode giá rẻ hãng đang được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ CO,CQ và bảo hành 12 tháng. Khi mua dây nhảy Singlemode bạn sẽ được:

  • Cảm nhận những sản phẩm chính hãng chất lượng cao, giá thành rẻ nhất trên thị trường.
  • Miễn phí vận chuyển với các đơn hàng trong phạm vi nội thành, hỗ trợ vận chuyển với tất cả các đơn ngoài phạm vị.
  • Hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc, mọi nơi

Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm dây nhảy multimode giá rẻ.

Dây nhảy quang Multimode và những câu hỏi thường gặp


✓ Trả lời: Mangvienthong.vn nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Mangvienthong.vn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Mangvienthong.vn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

BÁO GIÁ PHÂN PHỐI SẢN PHẨM Dây nhảy quang Multimode CHÍNH HÃNG GIÁ CỰC TỐT

Dây nhảy quang Multimode | Dây nhảy quang Singlemode | Dây nhảy quang Multimode

[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội (Chỉ đường)
Điện thoại: 038 559 8080 - Hotline: 024 22255666

[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC (Chỉ đường)
Điện thoại: 0385 90 8282 - Hotline: 028 62959899

[ Email ] nhận báo giá: [email protected]


Hotline hỗ trợ 24/7
0385 90 8282